1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM (Single Mode)

ราคาพิเศษ
สำหรับงานโครงการ ติดต่อ
Email: [email protected]
Line: @prezon.me

 

ติดต่อเรา

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม / รายละเอียดสินค้า /

ขอราคาพิเศษสำหรับงานโครงการ

blank @prezon.me blank 02-107-1975

 

รหัสสินค้า: GLC-ZX-SMD= หมวดหมู่: ป้ายกำกับ: